ผู้อำนวยการ รร. พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมการแข่งขันกีฬาสานสัมพันธ์คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา "คำชะโนดเกมส์" ครั้งที่ 1 ประจำปี 2561 มีโรงเรียนในกลุ่มมัธยมศึกษาจากอำเภอบ้านดุง, อำเภอเพ็ญ, อำเภอพิบูลย์รัก, อำเภอสร้างคอม, อำเภอทุ่งฝน รวมจำนวน 22 โรงเรียน เข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้ โดยมีนายมรกต กลัดสอาด (ผอ.สพม.20 อุดรธานี) เป็นประธานในครั้งนี้ ณ โรงเรียนเพ็ญพิทยาคม อำเภอเพ็ญ จังหวัดอุดรธานี
วันที่ 26 มกราคม 2561