นายมรกต กลัดสอาด (ผอ.สพม.20 อุดรธานี) พร้อมด้วยคณะทำงาน ลงพื้นที่มอบหมายนโยบายและตรวจเยี่ยมให้ขวัญกำลังใจครูและนักเรียนโรงเรียนดงเย็นพิทยาคาร ณ โรงเรียนดงเย็นพิทยาคาร ตำบลดงเย็น อำเภอบ้านดุง จังหวัดอุดรธานี
วันที่ 15 มกราคม 2561
นายมรกต กลัดสอาด (ผอ.สพม.20 อุดรธานี) พร้อมด้วยคณะทำงาน ลงพื้นที่มอบหมายนโยบายและตรวจเยี่ยมให้ขวัญกำลังใจครูและนักเรียนโรงเรียนดงเย็นพิทยาคาร ณ โรงเรียนดงเย็นพิทยาคาร ตำบลดงเย็น อำเภอบ้านดุง จังหวัดอุดรธานี
วันที่ 15 มกราคม 2561