ผอ.โรงเรียนดงเย็นพิทยาคาร พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนจิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจของโรงเรียนดงเย็นพิทยาคาร ร่วมทำความสะอาดบริเวณสถานที่ท่องเที่ยวคำชะโนด โดยมีผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี และส่วนราชการ โรงเรียนในอำเภอบ้านดุง ประชาชนทั่วไป ณ วัดศิริสุทโธ (คำชะโนด) ตำบลบ้านม่วง อำเภอบ้านดุง จังหวัดอุดรธานี
วันที่ 17 มกราคม 2561