โรงเรียนดงเย็นพิทยาคาร สพม.เขต 20 จัดกิจกรรมเข้าค่ายพักแรมลูกเสือ-เนตรนารี ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น
ประจำปีการศึกษา 2557 โดยมีนายจรัสธชัย เสิกภูเขียว (ผู้อำนวยการโรงเรียนฯ) เป็นประธานในพีธี ในกิจกรรมครั้งนี้
วันที่ 18-20 ธันวาคม 2557
โรงเรียนดงเย็นพิทยาคาร สพม.เขต 20 จัดกิจกรรมเข้าค่ายพักแรมลูกเสือ-เนตรนารี ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น
ประจำปีการศึกษา 2557 โดยมีนายจรัสธชัย เสิกภูเขียว (ผู้อำนวยการโรงเรียนฯ) เป็นประธานในพีธี ในกิจกรรมครั้งนี้
วันที่ 18-20 ธันวาคม 2557